| የፖርዱክት ስም | የማቀዝቀዣ አልሙኒየም ፎይል ማሞቂያ |
| የእርጥበት ሁኔታ መከላከያ መቋቋም | ≥200MΩ |
| እርጥበት ከተሞላ በኋላ የሙቀት ሙከራ የኢንሹራንስ መቋቋም | ≥30MΩ |
| የእርጥበት ሁኔታ መፍሰስ የአሁኑ | ≤0.1mA |
| ቅርጽ | ክብ፣ አራት ማዕዘን፣ ትሪያንግል ወይም ብጁ |
| ቮልቴጅ | 12V-230V |
| ኃይል | ብጁ የተደረገ |
| የሚቋቋም ቮልቴጅ | 2,000V/ደቂቃ (መደበኛ የውሃ ሙቀት) |
| የእርሳስ ሽቦ ቁሳቁስ | የሲሊኮን ጎማ፣ PVC፣ ወዘተ. |
| ተጠቀም | የማቀዝቀዣ አልሙኒየም ፎይል ማሞቂያ |
| የእርሳስ ሽቦ ርዝመት | ብጁ የተደረገ |
| ጥቅል | ካርቶን |
| ማጽደቆች | CE |
| የፍሪጅ አልሙኒየም ፎይል ማሞቂያው እንደ ማሞቂያ ተሸካሚ ከሲሊኮን ማሞቂያ ሽቦ ወይም ከ PVC ማሞቂያ ሽቦ የተሰራ ሲሆን የማሞቂያ ሽቦው በአሉሚኒየም ፎይል ቴፕ ላይ ጠፍጣፋ ሆኖ ይቀመጣል። የማቀዝቀዣ አልሙኒየም ዲፍሮስት ፎይል ማሞቂያ መጠን ያለው የቮልቴጅ ኃይል፣ የእርሳስ መስመር ርዝመት እና ቁሳቁስ በደንበኛ መስፈርቶች መሠረት ሊበጁ ይችላሉ። | |
የአሉሚኒየም ፎይል ማሞቂያ - የማሞቂያ ሽቦው ከአሉሚኒየም ፎይል ጋር ተጣብቋል። ፎይል እንደ የሙቀት ማስተላለፊያ ሆኖ ያገለግላል። የአሉሚኒየም ፎይል ማሞቂያዎች ተለዋዋጭነት፣ እርጥበት መቋቋም፣ እርጥበትን የመቋቋም አቅም፣ ዘላቂነት እና ኢኮኖሚያዊ ዋጋ ስላላቸው የተለያዩ አጠቃቀሞች አሏቸው። በብዛት ጥቅም ላይ የሚውሉት ከበረዶ-ነጻ ማቀዝቀዣዎች። የመስታወት ማሞቂያዎች፣ እንደ አተገባበሩ፣ የሚፈለገው የሙቀት መጠን፣ የኃይል ጥግግት፣ ግንባታ ወዘተ ላይ በመመስረት የተለያዩ አይነት ትናንሽ የኤሌክትሪክ ዕቃዎች እና የማቅለጫ ማሞቂያዎች ናቸው።
1. ኢኮኖሚያዊ መፍትሔ
2. ዝርዝር መግለጫው እንደ መስፈርቶች ሊበጅ ይችላል
3. የተሻሻለ የወለል ግንኙነት
4. ትላልቅ የወለል ቦታዎችን ያሞቁ
5. የተሻሻለ የሙቀት ማስተላለፍ
6. ረጅም የመስክ ሕይወት
7. ዝቅተኛ የልማት ወጪ
8. ምንም ልዩ የመሳሪያ መሳሪያዎች የሉም
ከጥያቄው በፊት እባክዎን ከዚህ በታች ያሉትን ዝርዝሮች ይላኩልን፡
1. ስዕሉን ወይም እውነተኛውን ምስል መላክ፤
2. የማሞቂያው መጠን፣ ኃይል እና ቮልቴጅ፤
3. ማንኛውም የማሞቂያ ልዩ መስፈርቶች።
እውቂያዎች፡ አሚ ዣንግ
Email: info@benoelectric.com
ዌቻት፡ +86 15268490327
ዋትስአፕ፡ +86 15268490327
ስካይፕ፡ amiee19940314













