የምርት መለኪያዎች
| የፖርዱክት ስም | Resistencia 35cm Mabe China Defrost የማሞቂያ ቧንቧዎች |
| የእርጥበት ሁኔታ መከላከያ መቋቋም | ≥200MΩ |
| እርጥበት ከተሞላ በኋላ የሙቀት ሙከራ የኢንሹራንስ መቋቋም | ≥30MΩ |
| የእርጥበት ሁኔታ መፍሰስ የአሁኑ | ≤0.1mA |
| የገጽታ ጭነት | ≤3.5 ዋ/ሴሜ2 |
| የቱቦ ዲያሜትር | 6.5ሚሜ፣ 8.0ሚሜ፣ 10.7ሚሜ፣ ወዘተ. |
| ቅርጽ | ቀጥ ያለ፣ U ቅርጽ፣ W ቅርጽ፣ ወዘተ. |
| በውሃ ውስጥ የሚቋቋም ቮልቴጅ | 2,000V/ደቂቃ (መደበኛ የውሃ ሙቀት) |
| በውሃ ውስጥ የተገጠመለት የመቋቋም አቅም | 750MOhm |
| ተጠቀም | የማሞቂያ ኤለመንት እንዲቀዘቅዝ ያድርጉ |
| የቱቦ ርዝመት | 300-7500 ሚሜ |
| የእርሳስ ሽቦ ርዝመት | 700-1000 ሚሜ (ብጁ) |
| ማጽደቆች | ሲኢ/ሲኪሲ |
| የተርሚናል አይነት | ብጁ የተደረገ |
| የሪስቴንሺያ 35 ሴ.ሜ ሜቤ ዲፍሮስት የማሞቂያ ቧንቧዎች ለአየር ማቀዝቀዣው ዲፍሮስት ጥቅም ላይ ይውላሉ፣ የስዕሉ ቅርፅየማሞቂያ ቱቦን ማቀዝቀዝየኤኤ አይነት (ድርብ ቀጥ ያለ ቱቦ) ነው፣ የቱቦ ርዝመት ብጁ የአየር ማቀዝቀዣዎን መጠን የሚከተል ነው፣ የእኛ ሙሉ በሙሉ የሚቀልጥ ማሞቂያ እንደ አስፈላጊነቱ ሊበጅ ይችላል። አይዝጌ ብረትለአየር ማቀዝቀዣ የሚሆን የማሞቂያ ቱቦን ማቀዝቀዝየቱቦው ዲያሜትር 6.5 ሚሜ ወይም 8.0 ሚሜ ሊሠራ ይችላል፣ የእርሳስ ሽቦው ክፍል ያለው ቱቦ በጎማ ጭንቅላት ይታሸጋል። ቅርጹም U ቅርጽ እና L ቅርፅ ሊሠራ ይችላል። የማቅለጫ ማሞቂያ ቱቦ ኃይል በአንድ ሜትር ከ300-400 ዋት ይመረታል። | |
የምርት ውቅር
በረዶና በረዶ በእንፋሎት ኮይል ላይ እንዳይከማች ለመከላከል፣ የሬዚስተንሲያ 35 ሴ.ሜ ማቤ ዲፍሮስት ማሞቂያው የማቀዝቀዣዎችና የማቀዝቀዣዎች አስፈላጊ አካል ነው። የተከማቸ በረዶን ለማቅለጥ፣ ወደ ኮይል የሚመራ ቁጥጥር የሚደረግበት ሙቀት በማምረት ይሰራል። እንደ ዲፍሮስት ዑደት አካል፣ ይህ የማቅለጥ ሂደት መሳሪያው ውጤታማ በሆነ መንገድ እንዲሠራ ያረጋግጣል።
በተለምዶ ከፍተኛ የመቋቋም ችሎታ ካለው ሽቦ የተሠሩ እነዚህ ማሞቂያዎች በስትራቴጂካዊ መንገድ በማቀዝቀዣው ወይም በማቀዝቀዣው ክፍሎች ውስጥ ይቀመጣሉ። የማቀዝቀዣው ማሞቂያ በየጊዜው በሰዓት ቆጣሪ ወይም በቴርሞስታት ይነቃቃል፣ ይህም ከበረዶ ነፃ የሆነ አካባቢን ለመጠበቅ፣ መሳሪያው በተመቻቸ ሁኔታ እንዲሠራ እና ምግቡ በሚፈለገው የሙቀት መጠን እንዲቆይ ያስችለዋል።
ለአየር ማቀዝቀዣ ሞዴል የሚቀልጥ ማሞቂያ
የምርት ማመልከቻ
የማቀዝቀዣ ማሞቂያዎች በዋናነት በማቀዝቀዣና በማቀዝቀዣ ስርዓቶች ውስጥ የበረዶና የበረዶ ክምችትን ለመከላከል ያገለግላሉ። አፕሊኬሽኖቻቸው የሚከተሉትን ያካትታሉ፡
1. ማቀዝቀዣዎች፡የማቀዝቀዣ ማሞቂያዎች በማቀዝቀዣዎች ውስጥ የሚገጠሙት በረዶና ውርጭን ለማቅለጥ ሲሆን ይህም መሳሪያው በብቃት እንዲሠራ እና ለምግብ ማከማቻ ወጥ የሆነ የሙቀት መጠን እንዲቆይ ያረጋግጣል።
2. ማቀዝቀዣዎች፡ማቀዝቀዣዎች በእንፋሎት ኮይሎች ላይ የበረዶ ክምችትን ለመከላከል የማቀዝቀዣ ማሞቂያዎችን ይጠቀማሉ፣ ይህም ለስላሳ የአየር ፍሰት እንዲኖር እና የቀዘቀዙ ምግቦችን ውጤታማ በሆነ መንገድ እንዲጠብቁ ያስችላል።
3. የንግድ ማቀዝቀዣ ክፍሎች፡የሚበላሹ ምርቶችን ትክክለኛነት ለመጠበቅ በሱፐርማርኬቶች፣ በሬስቶራንቶች እና በሌሎች የንግድ ቦታዎች ጥቅም ላይ በሚውሉ ትላልቅ የማቀዝቀዣ ክፍሎች ውስጥ የሚሟሟ ማሞቂያዎች አስፈላጊ ናቸው።
4. የአየር ማቀዝቀዣ ስርዓቶች፡ለበረዶ መፈጠር የተጋለጡ የማቀዝቀዣ ኮይሎች ባሉባቸው የአየር ማቀዝቀዣ ክፍሎች ውስጥ፣ የማቀዝቀዣ ማሞቂያዎች በረዶውን ለማቅለጥ እና የስርዓቱን የማቀዝቀዣ ውጤታማነት ለማሻሻል ያገለግላሉ።
5. የሙቀት ፓምፖች፡በሙቀት ፓምፖች ውስጥ የሚቀዘቅዙ ማሞቂያዎች በቀዝቃዛ የአየር ሁኔታ ከቤት ውጭ ባሉ ኮይሎች ላይ የበረዶ ክምችት እንዳይከማች ለመከላከል ይረዳሉ፣ ይህም በማሞቂያም ሆነ በማቀዝቀዣ ሁነታዎች ስርዓቱ ጥሩ አፈፃፀም እንዲኖረው ያረጋግጣል።
6. የኢንዱስትሪ ማቀዝቀዣ፡እንደ የምግብ ማቀነባበሪያ እና የማከማቻ ተቋማት ያሉ ትላልቅ ማቀዝቀዣዎችን የሚያስፈልጋቸው ኢንዱስትሪዎች የማቀዝቀዣ ስርዓቶቻቸውን ውጤታማነት ለመጠበቅ እና የምርት ጥራትን ለማረጋገጥ የማቀዝቀዣ ማሞቂያዎችን ይጠቀማሉ።
7. ቀዝቃዛ ክፍሎች እና የመግቢያ ማቀዝቀዣዎች፡የሚቀዘቅዙ ማሞቂያዎች በእንፋሎት ኮይሎች ላይ የበረዶ ክምችትን ለመከላከል በቀዝቃዛ ክፍሎች እና በእግረኛ ማቀዝቀዣዎች ውስጥ ጥቅም ላይ ይውላሉ፣ ይህም የሚበላሹ እቃዎችን በብዛት ለማከማቸት ወጥ የሆነ የሙቀት መጠን ይጠብቃል።
8.የማቀዝቀዣ የማሳያ መያዣዎች፡እንደ የግሮሰሪ መደብሮች እና ምቹ መደብሮች ያሉ ንግዶች በረዶ እንዳይታይ የሚያግድ አደጋ ሳይኖር የቀዘቀዙ ወይም የቀዘቀዙ ምርቶችን ለማሳየት በማቀዝቀዣ ውስጥ የተገጠሙ የማሳያ መያዣዎችን ከቀዝቃዛ ማሞቂያዎች ጋር ይጠቀማሉ።
9. የማቀዝቀዣ የጭነት መኪናዎች እና ኮንቴይነሮች፡የበረዶ ክምችትን ለመከላከል በማቀዝቀዣ ማጓጓዣ ስርዓቶች ውስጥ የሚቀዘቅዙ ማሞቂያዎች ጥቅም ላይ ይውላሉ፣ ይህም በመጓጓዣ ወቅት እቃዎች በጥሩ ሁኔታ ላይ እንዲቆዩ ያረጋግጣል።
የምርት ሂደት
አገልግሎት
ገንቢ
የምርቶቹን ዝርዝር መግለጫዎች፣ ስዕል እና ስዕል ተቀብለዋል
ጥቅሶች
አስተዳዳሪው ጥያቄውን በ1-2 ሰዓታት ውስጥ ይመልሳል እና የዋጋ ዝርዝር ይልካል
ናሙናዎች
የብሉክ ምርት ከመደረጉ በፊት የምርቶቹን ጥራት ለማረጋገጥ ነፃ ናሙናዎች ይላካሉ።
ፕሮዳክሽን
የምርቶቹን ዝርዝር መግለጫ እንደገና ያረጋግጡ፣ ከዚያም ምርቱን ያዘጋጁ
ይዘዙ
ናሙናዎቹን ካረጋገጡ በኋላ ትዕዛዝ ያስገቡ
ሙከራ
የQC ቡድናችን ከማድረሱ በፊት የምርቶቹን ጥራት ያረጋግጣል
ማሸግ
እንደአስፈላጊነቱ የማሸጊያ ምርቶችን
በመጫን ላይ
የተዘጋጁ ምርቶችን ወደ ደንበኛው መያዣ በመጫን ላይ
መቀበል
ትዕዛዝህን ተቀብያለሁ
እኛን ለምን ይምረጡ
•25 ዓመታት ወደ ውጭ በመላክ እና 20 ዓመታት በማምረት ልምድ
•ፋብሪካው 8000 ካሬ ሜትር ስፋት ያለው ቦታ ይሸፍናል
•እ.ኤ.አ. በ2021፣ የዱቄት መሙያ ማሽን፣ የቧንቧ መቀነሻ ማሽን፣ የቧንቧ ማጠፊያ መሳሪያዎችን ወዘተ ጨምሮ ሁሉም አይነት የላቁ የማምረቻ መሳሪያዎች ተተክተዋል፣
•አማካይ ዕለታዊ ምርት 15000 ቁርጥራጮች ነው
• የተለያዩ የህብረት ሥራ ማህበራት ደንበኞች
•ማበጀት በእርስዎ ፍላጎት ላይ የተመሰረተ ነው
የምስክር ወረቀት
ተዛማጅ ምርቶች
የፋብሪካ ሥዕል
ከጥያቄው በፊት እባክዎን ከዚህ በታች ያሉትን ዝርዝሮች ይላኩልን፡
1. ስዕሉን ወይም እውነተኛውን ምስል መላክ፤
2. የማሞቂያው መጠን፣ ኃይል እና ቮልቴጅ፤
3. ማንኛውም የማሞቂያ ልዩ መስፈርቶች።
እውቂያዎች፡ አሚ ዣንግ
Email: info@benoelectric.com
ዌቻት፡ +86 15268490327
ዋትስአፕ፡ +86 15268490327
ስካይፕ፡ amiee19940314















