የምርት መለኪያዎች
| የፖርዱክት ስም | ሳምሰንግ ማቀዝቀዣ ዲፍሮስት ማሞቂያ 280W DA47-00139A |
| የእርጥበት ሁኔታ መከላከያ መቋቋም | ≥200MΩ |
| እርጥበት ከተሞላ በኋላ የሙቀት ሙከራ የኢንሹራንስ መቋቋም | ≥30MΩ |
| የእርጥበት ሁኔታ መፍሰስ የአሁኑ | ≤0.1mA |
| የገጽታ ጭነት | ≤3.5 ዋ/ሴሜ2 |
| የቱቦ ዲያሜትር | 4.5 ሚሜ፣ 6.5 ሚሜ፣ ወዘተ. |
| ቅርጽ | ብጁ የተደረገ |
| የሚቋቋም ቮልቴጅ | 2,000V/ደቂቃ |
| የተገጠመለት ተቃውሞ | 750MOhm |
| ተጠቀም | የአሉሚኒየም ዲፍሮስት ማሞቂያ |
| የቱቦ ርዝመት | 300-7500 ሚሜ |
| የእርሳስ ሽቦ ርዝመት | 700-1000 ሚሜ (ብጁ) |
| ማጽደቆች | ሲኢ/ሲኪሲ |
| የተርሚናል አይነት | ብጁ የተደረገ |
| የሳምሰንግ ማቀዝቀዣ ዲፍሮስት ማሞቂያ ክፍሎች DA47-00139A፣ 220V/280W ናቸው። የዲፍሮስት ማሞቂያ ቱቦ ፓኬጅ በአንድ ማሞቂያ በአንድ ከረጢት ሊታሸግ ይችላል። | |
የምርት ውቅር
የአሉሚኒየም ቱቦ ማሞቂያ ክፍሎች በትናንሽ ቦታዎች ለመጠቀም ቀላል ናቸው፣ ጥሩ የመበላሸት ችሎታ አላቸው፣ ውስብስብ ቅርጾችን ሊያካትቱ ይችላሉ፣ እና በማንኛውም አይነት ቦታ ላይ ጥቅም ላይ ሊውሉ ይችላሉ። እንዲሁም ጥሩ የሙቀት ማስተላለፊያ አፈጻጸም አላቸው፣ ይህም የማሞቂያ እና የማቅለጫ ውጤቶችን ያሻሽላል።
የማቀዝቀዣዎችን፣ የማቀዝቀዣዎችን እና የሌሎች የኤሌክትሪክ መሳሪያዎችን ሙቀት ለማቅለጥ እና ለመጠበቅ የተለመደ መሳሪያ የአሉሚኒየም ዲፍሮስት ማሞቂያ ነው። በቴርሞስታት፣ በሃይል ጥግግት፣ በኢንሱሌሽን፣ በሙቀት መቀየሪያ እና በሙቀት መበታተን ሁኔታዎች እገዛ በፍጥነት ማሞቅ እና እኩልነትን እና ደህንነትን መስጠት ይችላል። በአብዛኛው ከማቀዝቀዣዎች፣ ከማቀዝቀዣዎች እና ከሌሎች የሃይል ማሞቂያ መሳሪያዎች ላይ በረዶን ለማስወገድ ያገለግላል።
የምርት ማመልከቻ
የምርት ሂደት
አገልግሎት
ገንቢ
የምርቶቹን ዝርዝር መግለጫዎች፣ ስዕል እና ስዕል ተቀብለዋል
ጥቅሶች
አስተዳዳሪው ጥያቄውን በ1-2 ሰዓታት ውስጥ ይመልሳል እና የዋጋ ዝርዝር ይልካል
ናሙናዎች
የብሉክ ምርት ከመደረጉ በፊት የምርቶቹን ጥራት ለማረጋገጥ ነፃ ናሙናዎች ይላካሉ።
ፕሮዳክሽን
የምርቶቹን ዝርዝር መግለጫ እንደገና ያረጋግጡ፣ ከዚያም ምርቱን ያዘጋጁ
ይዘዙ
ናሙናዎቹን ካረጋገጡ በኋላ ትዕዛዝ ያስገቡ
ሙከራ
የQC ቡድናችን ከማድረሱ በፊት የምርቶቹን ጥራት ያረጋግጣል
ማሸግ
እንደአስፈላጊነቱ የማሸጊያ ምርቶችን
በመጫን ላይ
የተዘጋጁ ምርቶችን ወደ ደንበኛው መያዣ በመጫን ላይ
መቀበል
ትዕዛዝህን ተቀብያለሁ
እኛን ለምን ይምረጡ
•25 ዓመታት ወደ ውጭ በመላክ እና 20 ዓመታት በማምረት ልምድ
•ፋብሪካው 8000 ካሬ ሜትር ስፋት ያለው ቦታ ይሸፍናል
•እ.ኤ.አ. በ2021፣ የዱቄት መሙያ ማሽን፣ የቧንቧ መቀነሻ ማሽን፣ የቧንቧ ማጠፊያ መሳሪያዎችን ወዘተ ጨምሮ ሁሉም አይነት የላቁ የማምረቻ መሳሪያዎች ተተክተዋል፣
•አማካይ ዕለታዊ ምርት 15000 ቁርጥራጮች ነው
• የተለያዩ የህብረት ሥራ ማህበራት ደንበኞች
•ማበጀት በእርስዎ ፍላጎት ላይ የተመሰረተ ነው
የምስክር ወረቀት
ተዛማጅ ምርቶች
የፋብሪካ ሥዕል
ከጥያቄው በፊት እባክዎን ከዚህ በታች ያሉትን ዝርዝሮች ይላኩልን፡
1. ስዕሉን ወይም እውነተኛውን ምስል መላክ፤
2. የማሞቂያው መጠን፣ ኃይል እና ቮልቴጅ፤
3. ማንኛውም የማሞቂያ ልዩ መስፈርቶች።
እውቂያዎች፡ አሚ ዣንግ
Email: info@benoelectric.com
ዌቻት፡ +86 15268490327
ዋትስአፕ፡ +86 15268490327
ስካይፕ፡ amiee19940314













