| የፖርዱክት ስም | የሲሊኮን የፍሳሽ ቧንቧ ማሞቂያ |
| የእርጥበት ሁኔታ መከላከያ መቋቋም | ≥200MΩ |
| እርጥበት ከተሞላ በኋላ የሙቀት ሙከራ የኢንሹራንስ መቋቋም | ≥30MΩ |
| የእርጥበት ሁኔታ መፍሰስ የአሁኑ | ≤0.1mA |
| መጠን | 5 * 7 ሚሜ |
| ርዝመት | 0.5ሜ፣ 1ሜ፣ 1.5ሜ፣ 2ሜ፣ 3ሜ፣ ወዘተ |
| ቮልቴጅ | ብጁ የተደረገ |
| በውሃ ውስጥ የሚቋቋም ቮልቴጅ | 2,000V/ደቂቃ (መደበኛ የውሃ ሙቀት) |
| ኃይል | 40W/M፣50W/M |
| ተጠቀም | የፍሳሽ ማስወገጃ መስመር ማሞቂያ |
| የእርሳስ ሽቦ ርዝመት | 1000ሚሜ |
| ጥቅል | አንድ ማሞቂያ ከአንድ ከረጢት ጋር |
| ማጽደቆች | CE |
| የሲሊኮን የፍሳሽ ማስወገጃ ቱቦ ማሞቂያ፡- የፍሳሽ ማስወገጃ ቱቦ ማሞቂያው በቧንቧ ውስጥ የበረዶ መፈጠርን ለመከላከል የተነደፈ ሲሆን ይህም በማቀዝቀዣ ውስጥ ያለውን የበረዶ ችግር ለመፍታት ቀላል ነው። —ቀላል መጫኛ፡- የማቀዝቀዣውን የኃይል አቅርቦት ማገናኘት ወይም ማቋረጥዎን እና የፍሳሽ ማሞቂያዎችን በምንም መልኩ መቆረጥ፣ መገጣጠም፣ ማራዘም ወይም መቀየር የማይችሉ የደህንነት መሳሪያዎችን በመጠቀም መጫንዎን ያረጋግጡ። —በማቀዝቀዣ ማቀዝቀዝ በስፋት ጥቅም ላይ የሚውል፡- የፍሳሽ መስመር ማሞቂያው ምትክ ክፍል ለአብዛኛዎቹ ማቀዝቀዣዎች ተስማሚ ነው፣ እና ውሃ ለማድረቅ ቦታ እስካለ ድረስ መስራት አለበት። | |
የአየር ማቀዝቀዣው ለተወሰነ ጊዜ ከሰራ በኋላ፣ ቢላዎቹ ይቀዘቅዛሉ። በዚህ ጊዜ፣ ፀረ-ፍሪዝ የማሞቂያ ሽቦው ለማቅለጥ እና የቀለጠው ውሃ ከማቀዝቀዣው ውስጥ በፍሳሽ ቱቦ በኩል እንዲፈስ ለማድረግ ሊያገለግል ይችላል።
የፍሳሽ ማስወገጃ ቱቦው የፊት ጫፍ በማቀዝቀዣ ውስጥ ስለሚጫን፣ የሚቀልጠው ውሃ ከ0°ሴ በታች ይቀዘቅዛል እና የፍሳሽ ማስወገጃ ቱቦውን ይዘጋል። የሚቀልጠው ውሃ በፍሳሽ ማስወገጃ ቱቦ ውስጥ እንዳይቀዘቅዝ የማሞቂያ ሽቦ መትከል አስፈላጊ ነው። ውሃው በተቀላጠፈ ሁኔታ እንዲፈስ ቱቦውን በተመሳሳይ ጊዜ ለማቅለጥ እና ለማሞቅ በፍሳሽ ማስወገጃ ቱቦ ውስጥ የማሞቂያ ሽቦ ይጫኑ።
ከጥያቄው በፊት እባክዎን ከዚህ በታች ያሉትን ዝርዝሮች ይላኩልን፡
1. ስዕሉን ወይም እውነተኛውን ምስል መላክ፤
2. የማሞቂያው መጠን፣ ኃይል እና ቮልቴጅ፤
3. ማንኛውም የማሞቂያ ልዩ መስፈርቶች።
እውቂያዎች፡ አሚ ዣንግ
Email: info@benoelectric.com
ዌቻት፡ +86 15268490327
ዋትስአፕ፡ +86 15268490327
ስካይፕ፡ amiee19940314
















