| የፖርዱክት ስም | የሲሊኮን የፍሳሽ ቧንቧ ማሞቂያ |
| የእርጥበት ሁኔታ መከላከያ መቋቋም | ≥200MΩ |
| እርጥበት ከተሞላ በኋላ የሙቀት ሙከራ የኢንሹራንስ መቋቋም | ≥30MΩ |
| የእርጥበት ሁኔታ መፍሰስ የአሁኑ | ≤0.1mA |
| የፍሳሽ ማሞቂያ መጠን | 5 * 7 ሚሜ |
| ርዝመት | 1-20M፣ ሊበጅ ይችላል |
| የእርሳስ ሽቦ ርዝመት | 1000ሚሜ |
| በውሃ ውስጥ የሚቋቋም ቮልቴጅ | 2,000V/ደቂቃ (መደበኛ የውሃ ሙቀት) |
| በውሃ ውስጥ የተገጠመለት የመቋቋም አቅም | 750MOhm |
| ተጠቀም | የፍሳሽ ማስወገጃ ቱቦ ማሞቂያ መስመር |
| ጥቅል | አንድ ማሞቂያ ከአንድ ከረጢት ጋር |
| ኃይል | 40W/M፣50W/M |
| ማጽደቆች | CE |
| ቮልቴጅ | 110V-230V |
| የቧንቧ ማሞቂያው በዋናነት ለቧንቧ ማቀዝቀዝ የሚያገለግል ሲሆን ርዝመቱ ከ0.5ሜ እስከ 20ሜ ሊመረጥ ይችላል፣ እና ቮልቴጅ 110V/120V ወይም 220V/230V ሊሠራ ይችላል፣ እና ኃይሉ 40W/M ወይም 50W/M ነው፣ ለ40W/M የሚሆን የአክሲዮን የፍሳሽ ማሞቂያ አለን። የጂንግዌይ ማሞቂያ ባለሙያ የማሞቂያ ኤለመንት አምራች ሲሆን እንደ ደንበኛ ፍላጎቶች ሊበጁ ይችላሉ፣ እና በዋናነት ምርቶቹ የሚቀልጥ የማሞቂያ ቱቦ፣ የምድጃ ማሞቂያ ኤለመንት፣ የተጣመመ ማሞቂያ፣ ሌላ የማሞቂያ ቱቦ፣ የሲሊኮን ማሞቂያ ፓድ፣ የክራንክኬዝ ማሞቂያ፣ የፍሳሽ ማሞቂያ፣ የሲሊኮን ማሞቂያ ሽቦ፣ የአሉሚኒየም ፎይል ማሞቂያ እና የአሉሚኒየም ማሞቂያ ሳህን አለን። ናሙናው ከመመረቱ በፊት ይገኛል። | |
የፍሳሽ ማስወገጃ ቱቦ ማሞቂያዎች ከማቀዝቀዣ መሳሪያዎች ውሃ ለማድረቅ በቧንቧዎች ውስጥ መቀመጥ አለባቸው፣ ይህም እንዳይቀዘቅዝ እና የኮንደንሴት ውሃ በነፃነት እንዲፈስ ለማድረግ የመሰብሰቢያ ትሪዎች የታችኛው ክፍል ነው።
የቧንቧ ማሞቂያዎች የሚሠሩት በማቅለጫ ዑደቶች ወቅት ብቻ ነው።
እነዚህ የፍሳሽ ማስወገጃ መስመር ማሞቂያዎች ረጅም የአገልግሎት ዘመን እንዲኖራቸው ለማረጋገጥ የመቆጣጠሪያ መሳሪያ እንዲጠቀሙ ይመከራል።
ማሳሰቢያ፡ በብዛት ጥቅም ላይ የሚውለው የኃይል ደረጃ 50 W/m ነው። ሆኖም ግን፣ ለፕላስቲክ ቱቦዎች፣ ኩባንያው 40W/m ክልል እንዲጠቀሙ አጥብቆ ይመክራል።
1. ሙሉ በሙሉ የታሸገ።
2. እጅግ በጣም ተለዋዋጭ።
3. እስከ 500 ቮልት የሚደርስ ማንኛውም ቮልቴጅ ሲጠየቅ።
4. ቀዝቃዛ እርሳሶች፡ መደበኛ ርዝመት 1 ሜትር።
5. ቮልቴጅ 230 ቮልት እንደ መደበኛ።
ከጥያቄው በፊት እባክዎን ከዚህ በታች ያሉትን ዝርዝሮች ይላኩልን፡
1. ስዕሉን ወይም እውነተኛውን ምስል መላክ፤
2. የማሞቂያው መጠን፣ ኃይል እና ቮልቴጅ፤
3. ማንኛውም የማሞቂያ ልዩ መስፈርቶች።
እውቂያዎች፡ አሚ ዣንግ
Email: info@benoelectric.com
ዌቻት፡ +86 15268490327
ዋትስአፕ፡ +86 15268490327
ስካይፕ፡ amiee19940314















