| የፖርዱክት ስም | የሲሊኮን የጎማ ማሞቂያ ፓድ አምራች |
| የእርጥበት ሁኔታ መከላከያ መቋቋም | ≥200MΩ |
| እርጥበት ከተሞላ በኋላ የሙቀት ሙከራ የኢንሹራንስ መቋቋም | ≥30MΩ |
| የእርጥበት ሁኔታ መፍሰስ የአሁኑ | ≤0.1mA |
| ቅርጽ | አራት ማዕዘን ቅርጽ፣ ስኩዌር፣ ክብ፣ ማንኛውም ልዩ ቅርጽ |
| ቮልቴጅ | 12V-230V |
| ኃይል | በአንድ ሴሜ² ከ2.5 ዋ መብለጥ አይችልም |
| በውሃ ውስጥ የሚቋቋም ቮልቴጅ | 2,000V/ደቂቃ (መደበኛ የውሃ ሙቀት) |
| በውሃ ውስጥ የተገጠመለት የመቋቋም አቅም | 750MOhm |
| ተጠቀም | የሲሊኮን የጎማ ማሞቂያ ፓድ |
| የእርሳስ ሽቦ ርዝመት | 500 ሚሜ፣ ወይም ብጁ |
| 3M ማጣበቂያ | ሊጨመር ይችላል |
| ማጽደቆች | CE |
| የጂንዌይ ማሞቂያ የሲሊኮን ጎማ ማሞቂያ ፓድ አምራች ሲሆን ከ20 ዓመታት በላይ በማሞቂያው ላይ ብጁ ሆኖ ቆይቷል፣ የሲሊኮን ማሞቂያ ፓድ መጠን እና ቅርፅ ሊበጅ ይችላል። የሲሊኮን ጎማ ማሞቂያው 3M ማጣበቂያ እና የሙቀት መቆጣጠሪያ ሊጨመር ይችላል። የሲሊኮን ማሞቂያ ምንጣፍ የሙቀት መጠን ከተቀመጠው ከፍተኛ የአጠቃቀም ሙቀት እንዳይበልጥ ከፈለጉ የሙቀት ገደብ ብቻ ማከል ይችላሉ፣ ዋጋው ከሙቀት መቆጣጠሪያው በጣም ያነሰ ይሆናል። የሲሊኮን ማሞቂያ ምንጣፉን የሙቀት መጠን በደረጃ የሚቆጣጠሩ ከሆነ የሙቀት መቆጣጠሪያው ከሙቀት ገደቡ የበለጠ ተስማሚ ይሆናል። የሲሊኮን ጎማ ማሞቂያ ሁለት አይነት የሙቀት መቆጣጠሪያ አለን፤ አንደኛው በእጅ የሚሰራ የሙቀት መቆጣጠሪያ ነው (የሙቀት ክልል ከ0-80℃ እና ከ30-150℃ ነው)፣ ሌላኛው ደግሞ ዲጂታል የሙቀት መቆጣጠሪያ ነው (የሙቀት ክልል ከ0-200℃ ነው)፣ ይህ ደግሞ የሙቀት መጠኑን ማስተካከል ይችላል፣ እና ዲጂታል መቆጣጠሪያው ጊዜውን ማስተካከል ይችላል። | |
የሲሊኮን የጎማ ማሞቂያ ፓዶች ተለዋዋጭነትን በመጠበቅ ከፍተኛ የዋት ጥግግት ሊያቀርቡ ይችላሉ። ሙቀቱ በጣም ወደሚፈለግበት ቦታ ሊተላለፍ ይችላል።
ይህ የሲሊኮን የጎማ ማሞቂያ የሙቀት ማስተላለፍን ሊያሻሽል፣ ቅድመ-ማሞቅን ሊያፋጥን እና የኃይል ፍላጎቶችን ሊቀንስ ይችላል። ክፍሎቹን ከክፍሎቹ ለመለየት የሚያስችል ቁሳቁስ በጣም ትንሽ ስለሆነ የሙቀት ማስተላለፍ ፈጣን እና ቀልጣፋ ነው።
የመስታወት ፋይበር የተጠናከረ የሲሊኮን የጎማ ማሞቂያ ልኬት ጥንካሬ እና ተለዋዋጭነት። የሲሊኮን የጎማ ማሞቂያ ግንባታ በጣም ቀጭን ማሞቂያ ይፈጥራል፣ ይህም ቦታ ውስን በሆነባቸው ቦታዎች ላይ ለመጠቀም ተስማሚ ያደርገዋል። የሲሊኮን የጎማ ማሞቂያ ፓዶች የተረጋጋ አፈፃፀም ይሰጣሉ እና ከፖሊማይድ የኤሌክትሪክ ማሞቂያዎች የበለጠ ዋት መስጠት ይችላሉ።
1) የሙቀት ማስተላለፊያ መሳሪያዎች;
2) በሞተሮች ወይም በመሳሪያ ካቢኔቶች ውስጥ ጤዛ እንዳይፈጠር መከላከል፤
3) የኤሌክትሮኒክስ መሳሪያዎችን በያዙ ቤቶች ውስጥ የማቀዝቀዣ ወይም የጤዛ መከላከያ ለምሳሌ፡ የትራፊክ ምልክት ሳጥኖች፣ አውቶማቲክ የመቆጣጠሪያ ማሽኖች፣ የሙቀት መቆጣጠሪያ ፓነሎች፣ የጋዝ ወይም የፈሳሽ መቆጣጠሪያ ቫልቭ መያዣዎች
4) የተቀናጁ የማያያዝ ሂደቶች
5) የሴሚኮንዳክተር ሂደት ማሞቂያ
6) የምግብ ማቀነባበሪያ መሳሪያዎች
7) የአውሮፕላን ሞተር ማሞቂያዎች እና የአየር ማቀፊያ ኢንዱስትሪ
8) ከበሮዎችና ሌሎች መርከቦች እና የviscosity ቁጥጥር እና የአስፋልት ማከማቻ
9) እንደ የደም ተንታኞች፣ የሕክምና የመተንፈሻ መሳሪያዎች፣ የሙከራ ቱቦ ማሞቂያዎች፣ ወዘተ ያሉ የሕክምና መሳሪያዎች።
10) የፕላስቲክ ላሜራዎችን ማከም
11) እንደ ሌዘር ፕሪንተሮች፣ የማባዣ ማሽኖች ያሉ የኮምፒውተር ተቀጥላዎች
ከጥያቄው በፊት እባክዎን ከዚህ በታች ያሉትን ዝርዝሮች ይላኩልን፡
1. ስዕሉን ወይም እውነተኛውን ምስል መላክ፤
2. የማሞቂያው መጠን፣ ኃይል እና ቮልቴጅ፤
3. ማንኛውም የማሞቂያ ልዩ መስፈርቶች።
እውቂያዎች፡ አሚ ዣንግ
Email: info@benoelectric.com
ዌቻት፡ +86 15268490327
ዋትስአፕ፡ +86 15268490327
ስካይፕ፡ amiee19940314



